Wadanne matakai ne aka fi amfani da su na masana'antun akwatin marufi daban-daban?Kuna iya sanin cewa tare da buƙatar masana'antu daban-daban yanzu, samfuran da yawa zasu buƙaci akwatunan marufi na maki daban-daban.Wadannan akwatunan marufi na kowa ne kuma masu girma, kuma wasu abokan ciniki suna son yin wasu matakai masu sauƙi na jiyya a kan akwatin marufi.Na gaba, Kaierda zai yi bayanin a taƙaice tsarin masana'antun akwatin marufi.
1. Manna: Akwai nau'ikan mai guda biyu da masana'anta ke amfani da su.Manne haske shine Layer na fim ɗin filastik mai haske, fim ɗin bebe wani nau'in rashin fahimta ne da jin daɗi, kuma ana amfani da fim ɗin don kare samfuran da aka keɓance.
2. More launuka irin su bronzing, ja zinariya, purple zinariya, blue zinariya, da dai sauransu Sunan bronzing tsari ne zafi-latsa canja wurin gyare-gyare, amma mafi na kowa sunan ne samfurin bronzing.
3. UV partial UV full version UV, partial UV ne Layer na haske mai a sauran wurare da yawa, wanda ya sa shi bambanta da sauran sassa.Cikakken sigar UV shine duk shafin da aka lullube shi da mai, wanda za'a iya amfani dashi tare da Layer na varnish da matte bisa ga bukatun abokin ciniki.
4. Samfuran giya da samfuran giya masu kaifi suna sane da kowane kamfani da ke yin kwalaye da jaka.Ana amfani da takarda da aka keɓance don gama aikin jiyya na saman, sannan ana samar da samfurin da ake so akan injin yankan mutu.A ƙarshe, ana jigilar samfurin da aka gama.Kumburi mai kaifi fitaccen tsari ne wanda ya bambanta da sauran sassa na rubutu ko tsari tare da jujjuyawar ji da hannu.
5. Wrinkle, Jincong, da furen kankara suma nau'in UV ne.Dukkansu matakai ne na musamman na UV.Yawancin lokaci ana amfani da su a cikin akwatunan launi da akwatunan kyauta.Wrinkle da furen kankara suna iri ɗaya da UV.Jincong suna iri ɗaya ne da UV mai launi bakwai
6. Yin tururuwa shine a goge manne akan takardar, sannan a manna wani abu mai laushi don sanya takarda ta yi laushi ta ɗan yi laushi.
Kaierda Packaging ƙwararren ƙwararren ƙera ne na kwalayen kyauta na musamman.Idan kuna son keɓance akwatin, zaku iya samun Kunshin Kaierda!
Lokacin aikawa: Fabrairu-09-2023